Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

[PC] Razer Cyzone - I am the best: Thông báo mới

Thảo luận trong 'Thảo luận Giải đấu' bắt đầu bởi Fly2ersk1, 28/2/12.

1. Fly2ersk1

Fly2ersk1 Administrator

Chào các bạn,

Do trục trặc kỹ thuật, 1 game thủ trên CYZONE sáng nay đã tình cờ sút trúng ổ điện và làm reset máy tính chứa thông tin xác nhận thi đấu. Ban tổ chức hiện giờ bị mất 1 phần nhỏ dữ liệu danh sách các game thủ đã xác nhận ở tất cả các game. Để đảm bảo quyền lợi cho anh em FIFA, những ai đã lên CYZONE xác nhận thi đấu trong ngày hôm nay (28/2/2012) thì post bài confirm ngay tại đây để mình tiến hành kiểm tra lại.

Những bạn nào chưa xác nhận thì tranh thủ thời gian lên CYZONE vào ngày mai và ngày kia (29/2 và 1/3/2012) kẻo trễ mất lịch, sẽ không được thi đấu.

Mọi vấn đề cần giải quyết các bạn có thể hỏi tại topic Bàn luận - Giải đáp thắc mắc hoặc YM! fly2ersk1

Rất không hoan nghênh các phần tử chém gió đùa cợt trong topic này, hoặc gian lận chưa xác nhận lại thông báo thành có nhé, mình sẽ ban thẳng cánh khỏi giải đấy :))

Sửa lần cuối bởi BQT: 7/3/14
  2. hakumen

hakumen Champion

bạn nào hay thế "tình cờ" sút trúng ổ điện :)) khai tên tuổi mặt mũi rồi vẽ biển cấm tránh xa ổ điện ra =)

3. WAZZA

WAZZA Member

Sáng nay em có lên xác nhận, anh Fly kiểm tra lại hộ e nhé :)

4. Fly2ersk1

Fly2ersk1 Administrator

OK em, sáng nay em xác nhận cho 1 mình em hay còn ai nữa?

5. WAZZA

WAZZA Member

Mình e thôi, ông anh của e ko đi đc

6. gayshu

gayshu Member

Hnay FIFA xác nhận đông không vậy a :D

7. Fly2ersk1

Fly2ersk1 Administrator

Theo thông tin anh nhận đc thì tầm dưới 10 người, hy vọng ngày mai và ngày kia mọi người kịp thời đi xác nhận kẻo trễ :D

Những ai trong ngày 28/2 đã xác nhận FIFA thì báo cho mình ngay trong topic này nhé kẻo lại bị loại 1 cách đáng tiếc :|

8. [13]

[13] Moderator

Hnay có em, Oct_Chien vs haind xác nhận rồi anh ah, ngoài ra thì em k nhớ thêm ai :D

9. Fly2ersk1

Fly2ersk1 Administrator

Quang cảnh địa điểm đăng ký, ngay từ cửa CYZONE đi vào là thấy ngay nhé mọi người :D

10. Fly2ersk1

Fly2ersk1 Administrator

Theo thông tin từ BTC thì đến ngày xác nhận thứ 2 đã có 24 bạn game thủ FIFA tại Hà Nội xác nhận thi đấu. Còn 1 ngày nữa, mọi người cố gắng đi đủ để anh em FIFA có cơ hội gặp nhau nhé :))