Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

[PC] Hỗ trợ Fifa 19 tự out khi mới vào trận

Thảo luận trong 'Hỗ trợ sự cố' bắt đầu bởi quynhnv0101, 3/10/18.

1. quynhnv0101

quynhnv0101 Member

Có anh em nào bị lỗi này không?
    Tự nhiên em chơi cứ vào trận là game bị out.
    Thấy trước đấy có báo có bản update gì đấy? Bản update thì mình có phải làm gì để tải về không hay game nó tự down ạ?

2. nvinhp

nvinhp Member

Bạn này giống mình, trọng tài thổi còi phát là đơ luôn đá cũng không đá mà chạy cũng không chạy. Sau 30 giây bị xử thua 3 - 0. [-X

3. quynhnv0101

quynhnv0101 Member

Thế bác xử lý được chưa?

nvinhp thích bài này.
  4. nvinhp

nvinhp Member

Chưa bạn ạ, mình đang đau đầu vì nó đây vào đá online cả 4 đều bị rồi bị xử thua 3 không cả 4 trận luôn.

5. quynhnv0101

quynhnv0101 Member

Bạn thử chọn setting là chạy dx11 nhé. Mình thử thì được rồi. Đang test xem có bị nữa không. Thấy mấy ông nước ngoài cũng đang kêu vụ bị lỗi dx12. Mà lúc cài game nó có cho mình cai dx12 đâu. Tìm trên mạng update dx12 mà chẳng biết làm thế nào. Mình chọn chạy theo dx11 thì có vẻ ok. Về cơ bản dx11 vs dx12 thấy chẳng khác gì nhau về hình ảnh lẫn game. Có khi dx11 cho FPS ổn định và mượt hơn

6. nvinhp

nvinhp Member

Của mình lâu giờ để ở setting là chạy dx11 bạn ạ.

7. quynhnv0101

quynhnv0101 Member

Vậy à. Nhưng của bạn chỉ bị lỗi khi đá ol thôi à? Vậy, không biết có phải là do mạng không nhỉ? Thấy có bài ở đâu nói lỗi với mang FPT thì phải

8. nvinhp

nvinhp Member

Mình dùng mạng Viettell bạn ạ, nếu đá chế độ off hoặc các nơ thì bình thường, nhưng khi đá chế độ online thì mới bị mà có điều là cầu thủ vẫn chạy vẫn di chuyển, nhưng tay game của mình lại mất tác dụng điều khiển,. Không điều khiển được luôn bạn ạ, mình bây giờ lại nghiêng về do lỗi tay game của mình nhiều hơn.

9. Huy EXO

Huy EXO

Có bác nào có link down fifa 19 full cho em xin với, Fshare hay mediafire càng tốt ạ, thanks !!!