Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

[PC] Thoát nản và đang hưng phấn sau khi nghe hướng dẫn của các anh em

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi vietamita, 20/5/17.

1. vietamita

vietamita Member

Hôm trước nản quá, đá mãi không được, giờ đã khá hơn rồi. Sau 1 thời gian chỉ đá với máy, đủ các cấp độ. Giờ đây nghe lời các bác, em đá online. Vì không có time lắm, nên 1 ngày chỉ được 2 trận, có hôm chỉ 1 trận. Giờ đã qua được division 8. Lúc nãy thắng trận được cái cúp nho nhỏ động viên tinh thần. Bắt đầu division 7, đang cố gắng đá. Đá online hay cái là, mỗi người 1 lối đá, nên thấy như gameplay đổi mới, đá phấn khích và hồi hộp lắm. Mỗi người đá 1 kiểu khá hay, mình học được khá nhiều và cũng ứng phó tốt hơn. Ah, không biết cái này là lỗi hay gì, mà mỗi khi gặp người cầm đội Liverpool là lại bị thoát ra các bác ah. Mình có cái không rõ là sau khi chọn đội xong, kiếm được người chơi, là vô cái sân tập, có lúc thì nhanh lắm, vô trận ngay, lúc thì chờ mãi, đá tập rụng giò mới vô. Cái đó là sao các bác, mình chưa hiểu lắm. Còn teamsheet làm sao sử dụng đá online, cứ mỗi lần mỗi chỉnh mất thời gian quá. Chia se với anh em là mình có niềm tin đá và bớt nản rồi. Cảm ơn anh em.

quanggiao and Cyentruk like this.
  2. Cyentruk

Cyentruk Administrator

Mừng cho bạn đã tìm ra chân lý :D ~hb11~

vietamita thích bài này.
  3. Cyentruk

Cyentruk Administrator

Tùy vào kết nối của bạn với đối thủ mà vô nhanh hoặc mãi ko vô, có vô đc cũng ngay lập tực bị disconnect. Rút kinh nghiệm bữa sau thấy chờ mãi không vô thì Alt+Tab để game tự ngắt cho nhanh.
    Sử dụng Team Sheet thì chắc là bạn đọc bài viết hướng dẫn này rồi: http://fifavn.org/forum/threads/3174/
    Nhưng hình như không áp dụng được cho online đâu. :D Vì mình chả bao giờ dùng luôn. Bạn chỉ cần chọn 1 đội hay đá, chỉnh xong hết 1 lượt rồi đá thì lần sau không phải chỉnh nữa.

vietamita thích bài này.