Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

Discuss FUT Champions

Thảo luận trong 'Ultimate Team' bắt đầu bởi SGF NoryLeciouS, 7/10/16.

1. SGF NoryLeciouS

SGF NoryLeciouS Member

Đây là mode chơi mới nhất và có phần thưởng giá trị nhất trong FUT năm nay (lên tới cả triệu coins), thì mỗi tuần đều có 1 weekend league (40 trận) và bạn phải thắng Daily Tournament để đc qualified.
    Tuần này là tuần đầu tiên nên chưa có điều kiện đội hình, Tuần sau nghe đồn là tối đa 6 cầu thủ chung 1 giải (3 league hybrid cmnr :v)

Takashi thích bài này.
  2. Pham Nhat Truong

Pham Nhat Truong Member

Mục này cũng hay, mà nó cho đá ít quá. Trận cuối gặp thằng đội hình khủng có cả Ibrahimovic và Sterling thẻ hồng, Hazard nên đành ngậm ngùi chờ tuần sau :((

Phạm Trung Hiếu thích bài này.
  3. Phạm Trung Hiếu

Phạm Trung Hiếu Member

Mình mới vào chơi thử, đá 4 trận thua mẹ hết 4; chủ yếu là do gà nhưng cũng vì chưa quen với tốc độ trận đấu khá chậm, cầu thủ khó điều khiển đúng ý hơn so với khi đá single player mode. Mình thắc mắc ko biết là fps và latency có ảnh hưởng đến "độ mượt" khi chơi ko nữa hay do mặc định game nó chậm vậy.

4. Pham Nhat Truong

Pham Nhat Truong Member

Latency ảnh hưởng nhiều. Đá mà mạng bọn kia có 2 cục sóng sẽ dễ lag và delay

5. Phạm Trung Hiếu

Phạm Trung Hiếu Member

Đc 3 cục bạn ơi, màu xanh. Vậy là mình phải luyện trình lại rồi, bỏ game cũng mấy năm rồi mới chơi lại :D. Mà ngày xưa toàn chơi với bot chứ ko đá PvP bao giờ.

6. Pham Nhat Truong

Pham Nhat Truong Member

Thấy kết bạn với ông, mà nhìn cái transfer thì cao mà cái earn points vẫn 0. Chắc không đá Online nhỉ :)

7. Phạm Trung Hiếu

Phạm Trung Hiếu Member

Đúng rồi, mình toàn chơi career, the journey với online single player. Mình chủ yếu thích sưu tầm cầu thủ, chơi Squad Building Challenge và quản lý đội bóng nhiều hơn chơi gameplay thực tế.

8. quarougheur

quarougheur Member

Đá cái này phải trong top Region mới đc đá CK Region đúng ko nhỉ >_<

9. Takashi

Takashi Member

Click vô FUT Champion trong game, thấy cái Daily knock out thì chọn rồi vô đá. Nó sẽ cho 4-6 attemps (lượt) để đoạt vé. Win cái đó là cuối tuần được đá FUT Champions, ko phải region j cả. Đây ko phải xếp rank người chơi, mà là thắng càng nhiều, thì quà nhận được càng cao.

10. thanhtung242

thanhtung242 Member

Điều kiện này là mỗi thằng 1 quốc gia hả các bác ?