Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

Question Về vụ chọt khe bổng !!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi suddenboy, 28/11/14.

1. suddenboy

suddenboy Member

Chọt khe bổng ức chế lắm hả ta? Mình thấy thủ tốt thì vẫn chống ok mà. Đá có thằng la om sòm, bảo trên diễn đàn tẩy chay chọt khe bổng, kiểu này là đá fifa 15 cấm ko dc chọt khe bổng hả các bác?
    Thế mình ko biết chống phạt góc, bị đánh đầu vào -> ức chế
    sút phạt bị thua -> ức chế
    lừa quá chống không được -> ức chế
    vậy thì đá sao ta???
    ỨC CHẾ!

2. h0lykn19ht

h0lykn19ht Administrator

Ủa, mình đâu thấy ai phàn nàn gì về chọc khe bổng ở FIFA 15 đâu? Làm gì có chuyện cấm chọc khe bổng.

3. Quân Phan

Quân Phan Member

Bản 14 thì còn nói được chứ qua 15 thì hết rồi nhé. Đến cả mấy pha ghi bàn khi vừa giao banh cũng đã có cách khắc chế hết r mà @@

4. suddenboy

suddenboy Member

Mình thấy chống bóng bổng trong Fifa 15 đã tốt hơn nhiều so với Fifa 14, nên nếu phá bóng dc thì chả vc j phải sợ chọc bóng bổng!!! Hồi Fifa 14 mình chống không dc, cứ đội bạn tạt cánh là sợ thua, cuối cùng đá nhiều thì thấy mọi chuyện là do mình, biết cách chống thì sẽ thấy chống bóng bổng ko là j to tát.

Quân Phan and h0lykn19ht like this.
  5. kiddy_1412

kiddy_1412 Administrator Team Leader

Tình hình là FIFA 15 ngoài trò đi dạo qua mặt GK ngu thì chẳng có gì đáng gọi là bug game cả \m/\m/ mà trò này xuất phát từ phòng thủ kém mà ra thôi =))

thế nên là có thua thì do bản thân kém chứ không nên đổ tại game ~:>~:>

6. suddenboy

suddenboy Member

Bác nói chuẩn, ngày xưa thua dễ nổi nóng, giờ thì khác rồi, càng đá càng thấy thắng thua do mình thôi. Trước hay nổi điên khi bị mất banh bên sân nhà rồi bị thua luôn. Giờ nghĩ lại thấy là do mình, cầm banh yếu mà ko cẩn thận là tèo, chứ nta thấy banh thì cướp rồi ghi bàn thôi mà :))

7. hoachuoi

hoachuoi Member

Đá với người biết thủ tốt thì cực kì khó ghi bàn. Mình chủ yếu ăn đc khi bên kia mắc sai lầm vị trí là chính

8. KenTsuki

KenTsuki Administrator Team Leader

Mới chơi thì thua hay nhẹ nhàng hơn là khó đá do bị lag, delay thì ức chế, chứ đá riết quen thì kệ nó luôn :v
    chứ kêu ức chế vì siêu nhân hay chọc khe bổng hay gì gì đó thì xàm quá :)

suddenboy thích bài này.