Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

[PS3] FIFAVN Cup Tân Mão

Thảo luận trong 'Giải đấu Online' bắt đầu bởi ngothang, 31/12/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ngothang

ngothang Member

Xin chào các gamer có chung niềm đam mê FIFA, hôm nay mình xin thay mặt đông đảo anh em FIFAVN chính thức tổ chức giải FIFAVN CUP TÂN MÃO

Về phần nội qui mình đã giới thiệu với các bạn từ giai đoạn đăng ký rồi, nên không cần dài dòng nữa, mình xin công bố danh sách + bảng đấu:

(ảnh)

Do có tổng cộng 13 bạn đăng ký nên mình chia ra làm 2 bảng (1 bảng 7 và 1 bảng 6 người), vì không muốn loại một ai cả nền mình đã chọn tất cả những bạn đã đăng ký. Nhưng để quản lí nhanh và tránh tình trạng gamer không chịu online thì mời các bạn đọc lại nội qui và chú ý điều 6 trong nội qui

2. Tiquivn

Tiquivn Member

Cúp này đúng là cân tài cân sức, cả 2 bảng đều rất hấp dẫn. Kakashi đc coi là kẻ ngáng đường đến ngôi đầu của dark vit =)).
    còn kẻ ngáng đường ta thì rất nhiều:((

3. tudo5696

tudo5696 Member

Thú thật chứ em chơi xong fifa 11 là vứt pes 11 vào sọt ngay à ^^ hay quá mấy bác ơi, em chơi trên console cũng vậy à. Ăn fifa 11 được chút xíu như cái móng tay thôi. Các bác yên tâm tận hưởng đi nhé. Nhớ hoài cái lúc mới download FIFA 11 PC về trùi ui, em chiến game mà như nấu cháo PC ý. Chơi từ 9h mà cày mãi miết lên 1h sáng, bị mama mắng té tát <== Vui thật. FIFA muôn năm!

4. Tiquivn

Tiquivn Member

Cup Tân Mão đang vào giai đoạn gay cấn và hồi hộp nhất! Đó là lí do để mình hòa thêm tí gió mùa cho cơn bão thêm to......

Hãy bắt đầu từ bảng A, với những gương mặt nổi cộm như: đương kim vô địch năm 2010 - MrNgoThang với 1 real tấn công đẹp mắt... kế tiếp là Inter của zArch nổi tiếng với lối đá chắc chắn và chính xác trong nhưng tình huống ăn bàn, hay những pha bật tường liên tiếp đến từ Manu của Darknight990. Cả 3 cái tên đình đám trên đã từng làm mưa làm gió ở cup T12 và họ đã cùng vào đến vòng nockout tưởng như chưa bao giờ dễ hơn thế... nhưng mọi chuyện dường như đã khác, tại giải lần này mọi thứ ko đơn giản như vậy. Tất cả đã bị đảo lộn, mọi thứ như bị sới tung bởi cái tên vô danh :eek: cbu-photo. Với lối đá phản công sắc nét, chính xác trong những tình huống lật cánh oánh đầu, Chelsea của ocbu-photo đã dội 2 gáo nước lạnh vào 2 đối thủ được coi là mạnh nhất nhì giải lần này. Đó lần lượt là Ngothang và zArch. Kẻ may mắn thoát chết dưới lưỡi hái của ocbu-photo chính là Darknight. Chúng ta hay cùng chờ xem diễn biến của bảng A sẽ tiếp diễn ra sao? Liệu Ngothang có đứng dậy sau cú vấp đau này để bảo vệ ngôi vương và zArch sẽ có những tính toán gì cho những trận đấu tới!

Bảng B ko có mấy bất ngờ xảy ra khi KaKaShi đã vượt lên với 2 trận thắng để giành ngôi đầu bảng. Đáng nói nhất là trận thắng 6-2 của Kakashi trước T-ropic-thunder. 1 chelsea-nổi tiếng với lối đá đổ bê tông của T-ropic đã bị khoan thủng, dường như ropic đã vào cuộc với tâm lý ko ổn định =)). Ở vị trí thứ 2 lúc này đang là Fan_4EVER, đây liệu có phải là hiện tượng của giải lần này? Có thể mọi thứ sẽ về với quĩ đạo vốn có của nó khi DarkVit lên tiếng, hay sẽ lại có những gáo nước lạnh đc hắt ra và kẻ phải đón chịu nó chính là những hung thần của giải trước.

Tất cả chỉ có ở Fifa 11 ps3......=)) ..... giải đấu hấp dẫn nhất mùa xuân =))

p/s: văn bản đc lưu hành nội bộ. Nếu ko vui mong anh em bỏ quá ;))

5. darkvit

darkvit Member

Anh chưa thấy ngothang thua 6 bàn 1 trận bao giờ, xem ra các cao thủ xuất đầu lộ diện rồi đây :)

6. Tiquivn

Tiquivn Member

Ngã ngựa ngay trận đầu tiên ;))... mọi thứ có vẻ khó khăn đây. Cả trận thứ 2 thuộc về mình mà ko ghi quá 1 bàn thắng, kết quả lose 1-2. Còn đang bị ông em 990 dẫn trước 1 hiệp nữa chứ, con đường là quá trông gai ngothang ơi ;)).

7. darkvit

darkvit Member

Tối nay phải ra quân mới được, mấy hôm bận quá toàn 12h đêm mới online ;;)

8. darkvit

darkvit Member

DarkVit thua Kenshi tổng tỉ số 3 - 9.

Trận đầu sau quả penalty gỡ hòa 2 - 2 của Ronaldo (do tưởng bóng đã ra ngoài nên ấn O) các cầu thủ Chelsea xuống tinh thần thấy rõ và để Ronaldo liên tục biểu diễn kỹ thuật vượt qua hàng thủ, tỉ số kết thúc ở 2 - 4 cho Real.

Sang trận thứ 2 với khí thế bừng bừng Chelsea quyết tâm dâng cao ngay từ đầu nhưng vừa vào trận HLV DarkVit của Chelsea đã biết là chết khi gặp quả bóng da nâu và dường như ngay lập tức, Real dẫn 4 - 0 chỉ trong hiệp 1. Cuối trận Chelsea gỡ được bàn danh dự bằng pha vuốt bóng cực đẹp của Lampard nhưng như thế là không đủ (nếu k muốn nói là quá thiếu, hehe).

Kenshi đá hay, đặc biệt là khi đã dẫn bàn, chúc mừng.

9. Tiquivn

Tiquivn Member

10. darkvit

darkvit Member

Đá cái CUP này ko thấy sướng bằng lần trước, chắc là do anh em câu giờ quá, chả thấy ai đá, mất cả hứng!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.