Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

[PS4] Hạ Long, Quảng Ninh - Feel the game 2014

Thảo luận trong 'Giải đấu Offline' bắt đầu bởi theway, 10/7/14.

1. theway

theway mr.theway

Vậy là sau bao mong đợi của mọi người, dòng game mô phỏng bóng đá số 1 thế giới FIFA đã đến và được mọi người biết đến tại TP Hạ Long, thông qua game FIFA 14 trên hệ Next-Gen PS4. Với đồ họa tuyệt vời cùng gameplay hoàn hảo, game đã mang lại cảm giác chân thực nhất về bóng đá đến với những người trung thành với dòng game PES truyền thống có dịp tiếp xúc thêm với 1 game mô phỏng bóng đá khác.

Dự định ấp ủ cũng đã lâu, muốn tạo một phong trào FIFA nho nhỏ trên địa bàn TP Hạ Long nói riêng và có thể là tỉnh Quảng Ninh sau này nữa. Là nơi mọi người trao đổi, giao lưu học hỏi, bàn luận không chỉ về game mà còn cả bóng đá, ABC đến XYZ. Mình cùng các anh em sau khi bàn bạc thống nhất, với sự tài trợ của cửa hàng “PS3&PS4 Trường Vũ 270-330 Giếng Đồn” sẽ tổ chức một giải FIFA trên PS4, dựa vào thể thức thi đấu chuyên nghiệp của FIFAVN đầu tiên tại TP. Hạ Long.

Giải đấu dự định sẽ lấy tên là “FEEL THE GAME”. Slogan mới nhất của FIFA 15 sẽ ra sau đây hơn 2 tháng nữa.

Với lệ phí tối thiểu là 50.000VNĐ/người, sẽ huy động và có thêm tài trợ trong thời gian gần.

Vì giải đấu chỉ bó hẹp trong địa phương mình, cũng là lần đầu tiên anh em ở Hạ Long - Quảng Ninh có dịp trải nghiệm FIFA. Mình đứng ra tổ chức giải này hi vọng các anh em xa gần trong 4rum có thể tham gia ủng hộ thêm cho giải đấu, dù ít hay nhiều cũng sẽ làm cho giải đấu hấp dẫn hơn rất nhiều.

2. Cyentruk

Cyentruk Administrator

Hay quá!!! Cần gì cứ hú ae giúp nha, có cần làm backdrop hay banner, hay biển trao giải gì đó gì ko ae forum ủng hộ theway ơi!<:-P

Sửa lần cuối: 10/7/14
    theway thích bài này.
  3. KenTsuki

KenTsuki Administrator Team Leader

Trốn bà xã đi Hạ Long nghỉ mát làm khách mời tham gia luôn.. Chú Vũ bố trí phòng ốc, abc xyz luôn nha :"> :v

theway thích bài này.
  4. theway

theway mr.theway

Có bác Cyentruk Em dự định làm cái Banner có chữ "Feel the game" + mấy hình gào thét của mấy ông có bản quyền trên bìa đĩa của FIFA hay đại loại vậy. Banner in hình chữ nhật khoảng 2x1(m) để treo. :D

Cyentruk thích bài này.
  5. kiddy_1412

kiddy_1412 Administrator Team Leader

Các bác cho ngày tháng cụ thể để e thu xếp đi hạ long tham gia vs :D

theway thích bài này.
  6. theway

theway mr.theway

Bạn muốn tham gia cứ đăng ký online tại đây nhé: https://www.facebook.com/groups/298573970304276/permalink/315198175308522/

Mình dự định khi nào số lượng đăng ký online từ 10 người trở lên sẽ tiến hành giải. Khả năng cuối tháng này.
    Giải đã được tài trợ Free hoàn toàn máy + nước uống.
    Đang tìm kiếm thêm chút kinh phí dù có thể là nhỏ để giải hấp dẫn hơn, thu hút thêm nhiều anh em chơi PES ở địa phương mình biết đến và chơi FIFA.

kiddy_1412 thích bài này.