Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

[PC] Về việc mua Key FIFA 2013

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi BinBin, 25/2/13.

1. BinBin

BinBin Sponsor

hi mọi người,
    Mình hiện đang muốn mua Key Fifa 2013 nhưng mà không biết mua loại nào thì mình chơi Online đá giải này giải kia được với mọi người trong Forum ( thấy có nhiều giải cũng vui - mình thì thích thi đấu giải này giải kia ^^ ). Vì bên hungwar gì đó mình thấy có 2 loại Key lận, 1 cái khoảng 460k, 1 cái 660-700k gì đó. Do mình cũng mới chơi Fifa, trước đây toàn đá pes, chưa mua Key bản quyền bao giờ nên muốn hỏi ý kiến của các bạn.
    Mình cũng chuẩn bị tạo thẻ Visa Credit Card để mua Key tren Origin mà thấy trên đó bán đến 59$ lận. Giá hơi cao quá.

Có gì giúp mình thắc mắc này nha. Thanks các bạn :)

2. gabong831

gabong831 Member

bác mua bản nào là tuỳ thôi, bản standar giá 460k là chơi online đc rồi, bản kia đắt hơn là bản ultimate team, nó đắt hơn vì mỗi tháng bọn EA nó cho mình 1 cái gold pack chơi Ultimate Team thôi, mà thấy anh em trên này kêu giờ chơi UT toàn tool hack coin thôi. Mình thấy mua bản 460k là đc rồi.
    Mua thì bạn mua qua Hungwar hoặc Keygamepc ấy, uy tín đã đc anh em trển này mua nhiều rồi :D

Cyentruk thích bài này.
  3. Becks Pham

Becks Pham Administrator

Cần biết về FIFA 13:

Hiện nay nhiều bạn hay hỏi về phiên bản của FIFA 13, bản Standard và bản Ultimate. Khác nhau như thế nào ?

- Những điểm chung:
    + FIFA 13 (Standard và Ultimate Edition): trên cơ bản là hoàn toàn giống nhau về mọi thứ trong game. Tất cả các chế độ Game Mode trong FIFA 13 đều hoàn toàn giống nhau giữa 2 bản Standard và Ultimate Edition
    + Standard hay Ultimate Edition đều có thể chơi với nhau, ở tất cả các chế độ chơi.

- Điểm khác nhau:
    + Ultimate Edition: phiên bản này sẽ giúp cho người chơi mode game Ultimate Team, được tặng 24 Gold Pack (Gold Pack là gói cầu thủ Gold được sử dụng trong Ultimate Team). Mỗi gói gold pack được tặng sẽ được phát vào mỗi tuần, liên tục trong 6 tháng là đủ 24 pack.

KẾT LUẬN:
    - Đối với các bạn mới chuyển sang chơi FIFA, để tiết kiệm chi phí ban đầu các bạn có thể mua phiên bản Standard vì bạn vẫn có thể chơi được đầy đủ các mode game (bao gồm cả Ultimate Team)

- Sau này nếu bạn có yêu thích cày kéo mode game Ultimate Team thì bạn có thể mua phiên bản Ultimate Edition ở các tựa game kế tiếp để được gói 24-Gold Pack. Hoặc nếu bạn thích tự mình cày kéo thì cũng ko cần phải mua bản Ultimate Edition làm gì đâu.