Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

Discuss Danh sách đen người chơi Online GẶP-PHẢI-HIẾP

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi MonkeyDragon, 4/7/15.

1. theway

theway mr.theway

Gặp người lạ hay bên ngoài thì mặc kệ thôi, đây toàn là ae trong nhà, lại có cả OID của nhau, đá Pro Clubs cùng nhau. Sao phải chơi vậy đúng ko bác. :D

jkdevil and Teekay1001 like this.
  2. Cyentruk

Cyentruk Administrator

Cay cú là 1 phần tạo nên sự hấp dẫn của game! =))

blackwhite and Totti2911 like this.
  3. FergusonPhuc

FergusonPhuc Member

Dạo này forum ế ẩm quá, ae cãi nhau nhiều, theo giang hồ đồn thì lão Xên gà sẽ là người có lợi nhất =)) , một thanh niên thích spam cho biết 8-}

YunleZ thích bài này.
  4. Army_Young

Army_Young Guest

Tôi chả biết ai cay cú ai ở đây, ông nói "bét nhè đỗ đen" mà cứ bật Replay, thế hẳn ông bạn Toàn Thắng chắc? Mà cứ bét nhè đỗ đen là cứ không được xem Replay à? Cái này mới. Giống như kiểu ông bạn tự thấy mình đá hay, rồi bị người khác replay là việc không thể chấp nhận vậy .
    Tôi nói luôn, ông bạn trước gì cũng đá FIFA truyền thống nhiều, cũng thi đấu giải nọ giải kia, cũng có giải này giải khác, nhưng mà cái cư xử thì k có cái tầm của những người đã đi đấu giải. Nói vậy là đủ hiểu rồi .
    Còn tôi đã nói rồi, tôi đá không bao giờ để nick id, cho đến cuối trận, hay ông bạn muốn tôi CẦN PHẢI biết ông bạn là ai để đá thì xin lỗi ông bạn, tôi k cần biết, k muốn biết và không buộc phải biết ông bạn là ai, dù tuổi ông bạn còn kém tuổi tôi. OK
    Chơi game ai cũng cần cay cú, dù có ai nói chơi giải trí thì cũng vẫn cay cú. Nhưng cái khác ở mỗi người là người ta cay cú trong trận rồi thôi.
    Sở dĩ tôi nói ở đây bởi 3 lần 7 lượt ông bạn vào gây sự, với cái cách gây sự của ông bạn, tôi sẵn sàng chửi thẳng mặt ngay từ những lần vào pm, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng "hết pm cười, rồi pm chê, rồi làm clip, đến h thì đưa nhau lên 4room" mấy việc đó tôi thấy bên mấy mẹ sề của webtretho hay làm lắm .
    Các cụ nói rồi, tiểu nhân thì hay đắc ý, nhiều người đá xong cay cú nhưng vẫn ngủ ngon, nhiều ông thì cay cú mất ăn mất ngủ phải làm sao để dìm người khác xuống nghĩ cũng khổ. Hy vọng ông bạn k phải loại tiểu nhân .
    Chốt và túm cái váy lại là, tôi cũng chả ưa gì ông bạn, ông bạn chắc cũng chả ưa gì tôi, cho nên là gặp nhau cũng nên né nhau ra. Tôi ít chửi ai lắm, cơ mà chửi thì nghe cũng hơi khó khó. Tôi còn xưng hô như này cũng là giữ bình tĩnh và còn sự tôn trọng rồi.
    Cách xử sự của ai như thế nào mọi người trong 4room học đọc và họ biết điều họ sẽ tự hiểu .

Sửa lần cuối bởi BQT: 10/7/15
    YunleZ and Locke like this.
  5. Army_Young

Army_Young Guest

Hẳn là ae trong nhà, ông bạn cứ thắng tôi là vào pm icon :)))) nhưng thua thì im như con chim :-j từ bản Fifa14 nhé, lúc đó TC còn chưa thành lập lấy gì mà anh với em :-& cái đợt ông bạn vào TC chơi lúc đầu tôi còn nói với anh em trong club là ông bạn hay có vụ thắng tôi xong vào cười nhé :-j

6. theway

theway mr.theway

Bác chắc cũng lớn tuổi, lại là thằng đàn ông con trai. Ngoài 3 xịch thêm 1 cái 3 xịch nữa là xuống lỗ xừ nó rồi rồi, :v nhưng thấy nói nhiều như đàn bà, trong khi lại chẳng chứng minh được gì. Việc gì phải khổ đến vậy.

Thôi trình mình gõ phím kém. Em xin llỗi chị và từ sau xin chừa.
    Tặng chị bài hát, em xin nhận thua tất cả các kèo. Chị nói thêm gì nữa e cũng xin thua nốt ạ. <3 :3

7. h0lykn19ht

h0lykn19ht Administrator

Vãi cả theway đang cãi nhau vô tặng nhạc =)).

Mà mình đứng ở ngoài thì thấy bữa theway up clip kia mục đích là nói về độ thiếu kết dính của cầu thủ Real thôi, chứ không có ý định dìm hàng đối thủ. Thực tình mình xem clip đó mấy lần mà không để ý ai là ai luôn. Nên có lẽ bác ArmYoung hơi nhạy cảm về cái clip đó. Với cả, Theway thì nổi tiếng là thích làm clip game rồi mà.
    Còn vụ 2 bác chat chit gì với nhau hay bật replay thế nào thì mình không có ý kiến.

P/S: mình còn up clip, dìm hàng con gà RKT cả chục lần, nhất là vụ chặt tay =)).

8. jkdevil

jkdevil Guest

Thôi nào ae, game thôi mà, không vừa lòng thì sao gặp nhau thống nhất chọn vào Mutual Quit, người kia lịch sự hiểu ý cũng chọn theo là ok thôi ;)

Mọi người còn đi làm, còn đi học, còn nhiều cái căng thẳng cuộc sống, tìm đến game là để giải khuây, cớ gì mà biến nó thành chỗ căng thẳng thứ 2 phải không, trong forum cả, trước lạ sau quen, biết nhau rồi có gì không phải cứ vào pm nhau 1 câu, mọi người biết nghĩ, biết nể nang nhau sẽ điều chỉnh cho phù hợp, để cả 2 đều thoải mái là ok :D

Tôi đá kém, cũng ít đá 1v1, nhưng cứ đá với ai tôi biết mà bị thua tôi hay vào chat với họ "bạn đá hay quá, bạn đá tốt quá", họ cũng vui vẻ chuyện trò thôi, có gì không phải ae góp ý nhau, trừ trường hợp như đầu topic Monkey có nói về 1 cậu bạn chơi quá buồn cười thì lúc đó ae hẵng đưa lên đây để mọi người cùng biết, chứ mấy cái lặt vặt ta bỏ qua đi hê hê :D

Locke thích bài này.
  9. RKT

RKT Moderator Team Leader

Lai thích ăn b-( à b-(

10. lightshaman

lightshaman Member

Lạ thật, sao mình đá mãi mà không thấy ai bật replay lâu lâu 1 tý nhỉ, hiều khi muốn chạy đi vs mà đếch đi đc, mà tại mình đá kém nên không ghi đc bàn nào, bị ghi bàn thì thằng kia nó skip luôn :(