Dismiss Notice
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn Cộng đồng FIFA Việt Nam! Hãy đăng ký làm thành viên để chém gió cùng mọi người trên chatbox nhé, chỉ 30 giây thôi!

[FIFA 15] Remove crowd Mod 1.0

Mod tắt khán giả FIFA 15

1. Cyentruk
    Developer(s):
    N/A
    Compatible Online:
    Yes
    Trước tiên, mod này dành cho những máy tính đã vào được game FIFA 15 nhưng chơi bị lag/giật chứ không dành cho những máy cấu hình quá thấp không vào được game.
    Mã:
    password to unrar: fifavn.org

HƯỚNG DẪN

1. Giải nén file tải về, bên trong bao gồm 2 thư mục "i68" và "remove crowd"
    2. Vào "remove crowd" copy "sceneassets" dán vào thư mục FIFA 15\data của game, chép đè các file nếu có. Đường dẫn mặc định của game là: "C:\Program Files (x86)\Origin Games\FIFA 15\data" hoặc "C:\Program Files\Origin Games\FIFA 15\data"
    3. Vào "i68" chạy file "i68Controller.exe" để cài đặt chương trình i68Generator.
    4. Nhấn Generate để chương trình cập nhật những thay đổi cho game.
    5. Vào game và thưởng thức.
    Lưu ý:
    • Thư mục sceneassets đã được sửa bỏ đi khán giả chỉ để lại sân vận động trống.
    • Nếu bạn đang dùng hệ điều hành Windows 8.1 có thể gây ra lỗi với i68 dẫn tới việc tắt khản giả không có tác dụng.
    • Nếu bạn có thắc mắc, đừng ngại vào forum FIFAVN tại địa chỉ http://fifavn.org/forum để hỏi và thảo luận.

Hướng dẫn bởi FIFAVN - Cộng đồng FIFA Việt Nam - fifavn.org, vui lòng ghi rõ nguồn "fifavn.org + 1inkboy @ reddit.com" khi sử dụng ở nơi khác.

Nguồn: 1inkboy @ reddit.com

1. Unrar with password, folders included are "i68" and "remove crowd"
    2. Go to "remove crowd", copy folder "sceneassets" to game folder FIFA 15/data and replace all existing files. The default path is "C:\Program Files (x86)\Origin Games\FIFA 15\data" or "C:\Program Files\Origin Games\FIFA 15\data"
    3. Go to "i68" and run "i68Controller.exe" to install i68Generator program
    4. Press Generate to update changes into game
    5. Play game and enjoy
  1. Red_Demon

Red_Demon

Cyentruk mình mới cài fifa 15 chiều nay,, cài patch này xong thì chuyển nhượng bị thay đổi như Kagawa, Welbeck, Cleverley... vẫn còn ở MU trong khi Blind, Falcao chưa đến? Liệu có cách nào khắc phục không và nếu mình cài moddingway vô thì chuyển nhượng đổi được không và khán giả vẫn mất đúng không?
    Với chỉnh chất lượng đồ họa là trong file fifaconfig phải không v?
    Cảm ơn bác :D

2. Cyentruk

Cyentruk Administrator

Bạn dùng FIFA bản quyền hay bản crack?

3. Red_Demon

Red_Demon

Mình chơi cr**k bác, của 3**, không grenate cái patch đó thì đội hình về lại như cũ :D

4. cụ thành

cụ thành

Cho mình hỏi cái này tải sao đc mà bắt mua là sao. Mún mua mua kiểu gì? Bữa trước nhớ vô tải đc mà

5. Cyentruk

Cyentruk Administrator

Mua tức là trả bằng số Credit bạn đang có trong forum. Để có đc credit thì bạn siêng vào forum bình luận chém gió là đc. Mỗi bình luận của bạn tùy theo độ dài sẽ được thưởng credit tương ứng.

Hiện tại bạn đang có 10Cr đó. :D

6. cụ thành

cụ thành

Vậy cái remove crowd đó là 1000 hay 100 cr v ạ

7. Cyentruk

Cyentruk Administrator

10.00Cr (mười credit). Sao bạn ko thử click vào mua xem nó báo thế nào? >:)

8. cụ thành

cụ thành

Chém đến khi nào cho đc 10000 cr đây ad :((((( mình thử r nhưng bị lỗi. Ad cho mình xin cái file đó đc k??? Đang ghiền mà đá lag qá k đá đc :(((

9. Cyentruk

Cyentruk Administrator

Khổ ghê, ghi rõ vậy rồi mà 10 (mười) chứ không phải 10.000 (mười ngàn). Bạn đang có 10 Cr đó, cái. 00 là số lẻ sau dấu phẩy.

Mình đã bỏ 2 số sau dấu thập phân để đỡ nhầm lần.

Mua thử lại đi bạn, chắc là đc rồi đó.

Hai Dang thích bài này.